LINE ID LINE : @UFA969
UFABET UFABET
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ UFA969.COM พนันออนไลน์ อันดับหนึ่ง ให้บริการ UFABET แทงบอลออนไลน์ คาสิโนออนไลน์ มวย หวย ไม่ผ่านเอเย่น เราให้บริการด้านการเดิมพันแบบครบวงจรตลอด 24 ชม.
ติดต่อ LINE@ @UFA969
ส่งข้อมูลให้กับทีมงาน
เติมเครดิต โอนขั้นต่ำ 200 บาท
หลังจากโอนแล้วโปรดแจ้ง Call Center
รอรับ Username และ Password
เริ่มเล่นได้เลย เพียง 5 นาที
UFA969 UFA969

ตารางบอล UFABET

ตารางบอลประจำคืนวันที่ 18 กรกฎาคม 2562

โปรแกรม เมเจอร์ลีก

06:00แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 5 – 0 ฮุสตัน ไดนาโม
06:00นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น 4 – 0 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
07:00ชิคาโก้ ไฟร์ 2 – 2 โคลัมบัส ครูว์
07:00โตรอนโต้ เอฟซี 3 – 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลส์
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
07:00มินนิโซตา ยูไนเต็ด 0 – 3 แอสตัน วิลล่า
07:00เอฟซี ดัลลัส 1 – 3 เซบีย่า
09:30ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส 1 – 3 ดอร์ทมุนด์
22:00โตริโน่ vs โปร ปาเตรีย
22:45โอโมเนีย vs ไบทาร์ เยรูซาเลม
23:00อาแจ็กซ์ vs วัตฟอร์ด(0.75)
00:00โรด้า vs เมเคเล่น
00:00อาริส vs อโตรมิโตส
01:00มาริติโม่ vs เลคห์วิย่า
01:30เบนฟิก้า เบ vs ซันเดอร์แลนด์
โปรแกรม ไอซีซี 2019
10:00อาร์เซน่อล 2 – 1 บาเยิร์น(0.75)
โปรแกรม ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก
19:00โทบอล vs จิวเนสเซ่
21:30ไครัส อัลมาตี vs ซิโรกี้ บริเย็ก
21:30มาเคโดนิย่า vs อลาชเคิร์ท
22:00ติวต้า vs เวนท์สปิลส์
22:30เอฟซี อินเตอร์ vs บรอนด์บี้
23:00คราอิโอว่า vs SABAIL
23:00เลวาเดีย ทัลลินน์ vs ซยาร์นาน
23:00RIGAS FUTBOLA SKOLA vs โอลิมปิย่า ลุบยาน่า
23:00โรพีเอส vs อเบอร์ดีน
23:30เลฟสกี้ โซเฟีย vs รูซอมเบร็อก(0.75)
23:30ดินาโม มินส์ค vs ไลปาย่า
00:00อพอลลอน vs FK ZALGIRIS KAUNAS
00:00เฮาเกซุนด์ vs BARRY TOWN-CLIFTONVILLE FC
00:00วาดุซ vs ไบรดาบลิก
00:00รินจ์สกี้ vs AKADEMIJA PANDEV
00:00ตอร์ปิโด คูตาซี่ vs ออร์ดาบาซี่
00:00เอฟเค ซัลกิริส vs บูดาเปสต์ ฮอนเว็ด
00:00เนฟท์ชี่ บากู vs SPERANTA NISPORENI
00:00คราโคเวีย คราคอฟ vs ดูนาจสก้า
00:00PETROCUB vs ลาร์นาก้า
00:00มิลซามี่ vs สเตอัว บูคาเรสต์
00:30ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า vs ลาซี่
00:30SP LA FIORITA-UE ENGORDANY vs ดินาโม ทบิลิซี่
00:30PROGRES NIEDERKORN-CARDIFF vs คอร์ก ซิตี้
01:00ฮิเบอร์เนี่ยนส์ vs ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
01:00บี36 ทอร์ชอร์น vs ครูซาเดอร์ส
01:00ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท vs GZIRA UNITED
01:00คูเคซี่ vs เดเบรเซน
01:00นอร์โคปิ้ง vs เซนต์ แพทริคส์
01:00FC FEHERVAR vs เซต้า
01:00NS MURA vs มัคคาบี้ ไฮฟา
01:30FCI LEVADIA vs คูพีเอส
01:30SHKUPI 1927 vs ฟิวนิค เยเรวาน
01:45เรนเจอร์ส vs ST JOSEPH S FC
01:45คิลมาร์น็อค vs คอนนาห์ส คอย
01:45เทอร์นาวา vs รัดนิก บิเยลจิน่า
01:45ดอมเซล vs บาลซาน เอฟซี
01:45RADNICKI NIS vs ฟลอร่า
01:45บูดัคนอสต์ vs ทรานส์ นาร์ว่า
01:45BALLYMENA UNITED-NSI RUNAV vs มัลโม่
02:00เร็คยาวิค vs โมลด์(1)
02:00ลีเกีย วอร์ซอว์ vs UE SANT JULIA-EUROPA FC
02:00แชมร็อค โรเวอร์ส vs บรานน์(เสมอ)
โปรแกรม ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
21:45เช็ก ยู-19 vs นอร์เวย์ ยู-19
00:00ไอร์แลนด์ ยู-19 vs ฝรั่งเศส ยู-19

 

ติดตามได้ที่ >>> UFABET