LINE ID LINE : @UFA969
UFABET UFABET
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ UFA969.COM พนันออนไลน์ อันดับหนึ่ง ให้บริการ UFABET แทงบอลออนไลน์ คาสิโนออนไลน์ มวย หวย ไม่ผ่านเอเย่น เราให้บริการด้านการเดิมพันแบบครบวงจรตลอด 24 ชม.
ติดต่อ LINE@ @UFA969
ส่งข้อมูลให้กับทีมงาน
เติมเครดิต โอนขั้นต่ำ 200 บาท
หลังจากโอนแล้วโปรดแจ้ง Call Center
รอรับ Username และ Password
เริ่มเล่นได้เลย เพียง 5 นาที
UFA969 UFA969

ตารางบอล UFABET

ตารางบอลประจำคืนวันที่ 10 สิงหาคม 2562

 

โปรแกรม เจ ลีก
12:00คอนซาโดเล ซัปโปโร 1 – 1 อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00ชิมิสุ เอส-พัลส์ 1 – 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:30คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 – 1 โยโกฮาม่า มารินอส
17:00นาโกย่า แกรมปัส 3 – 0 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00กัมบะ โอซาก้า 1 – 1 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00โออิตะ ตรินิต้า 1 – 1 วิสเซล โคเบะ
17:00เอฟซี โตเกียว 1 – 0 เวกัลตะ เซนได
โปรแกรม
15:00FC MINSK (W) 2 – 1 SPLIT (W)
21:00ZHYTLOBUD KHARKIV (W) 1 – 0
1 HF 9′
 SC BETTEMBOURG (W)
22:00GINTRA UNIVERSITETAS (W) vs WEXFORD YOUTHS (W)
22:00SFK 2000 SARAJEVO (W) vs ASA TEL AVIV (W)
22:00POMURJE (W) vs FC TBILISI NIKE (W)
22:00APOLLON LIMASSOL (W) vs SC BRAGA (W)
22:30NSA SOFIA (W) vs KFF MITROVICA (W)
22:30SPARTAK SUBOTICA (W) vs SLOVAN BRATISLAVA (W)
23:00OLIMPIA CLUJ (W) vs BREZNICA PLJEVLJA (W)
23:00บิค คาซี่เกิท (ญ) vs FLORA TALLINN (W)
23:00GORNIK LECZNA (W) vs ALASHKERT (W)
23:00TWENTE (W) vs BESIKTAS (W)
23:30PAOK (W) vs LINFIELD (W)
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45เชียงใหม่ เอฟซี 2 – 1 ชลบุรี(0.25)
18:00ราชบุรี 1 – 1 พีทีที ระยอง
19:00สุโขทัย เอฟซี 1 – 1 ประจวบ เอฟซี
20:00แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 – 0
2 HF 52′
 ชัยนาท ฮอร์นบิล(1.5)
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00ORENBURG 2 – 2 TAMBOV
23:00คราสโนดาร์ vs รูบิ้น
23:00ดินาโม มอสโก vs เซนิต
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30ลีดส์ 1 – 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00คิวพีอาร์ 0 – 0
1 HF 5′
 ฮัดเดอร์สฟิลด์
21:00เวสต์บรอมวิช 0 – 0
1 HF 6′
 มิลวอลล์
21:00เชฟฯ เว้นส์เดย์ 1 – 0
1 HF 7′
 บาร์นสลี่ย์
21:00มิดเดิ้ลสโบรช์ 0 – 0
1 HF 7′
 เบรนท์ฟอร์ด
21:00ฮัลล์ 1 – 0
1 HF 7′
 เร้ดดิ้ง
21:00ฟูแล่ม 0 – 0
1 HF 7′
 แบล็คเบิร์น
21:00ดาร์บี้ 0 – 0
1 HF 8′
 สวอนซี
21:00ชาร์ลตัน 0 – 0
1 HF 7′
 สโต๊ค
21:00เปรสตัน 0 – 0
1 HF 6′
 วีแกน
21:00คาร์ดิฟฟ์ 0 – 0
1 HF 8′
 ลูตัน
21:00เบอร์มิงแฮม 0 – 0
1 HF 7′
 บริสตอล
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:30เวสต์แฮม 0 – 5 แมนฯ ซิตี้(1.75)
21:00บอร์นมัธ 0 – 0
1 HF 8′
 เชฟฯ ยูไนเต็ด
21:00วัตฟอร์ด 0 – 0
1 HF 8′
 ไบรท์ตัน
21:00เบิร์นลี่ย์ 0 – 0
1 HF 8′
 เซาแฮมป์ตัน
21:00คริสตัล พาเลซ 0 – 0
1 HF 8′
 เอฟเวอร์ตัน(เสมอ)
23:30สเปอร์ส vs แอสตัน วิลล่า(1.25)
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00CLERMONT FOOT 63 0 – 0
2 HF 50′
 ล็องส์
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
20:00บานิค ออสตราว่า 2 – 1
2 HF 49′
 โบฮีเมียนส์ 1905
22:00ซิกม่า โอโลมูค vs คาร์วินา
22:00เอฟเค ปริบราม vs DYNAMO CESKE BUDEJOVICE
00:30สลาเวีย ปราก vs สโลวาน ลิเบอเรช
โปรแกรม เดเอฟเบ โพคาล
20:30มักเดบวร์ก 0 – 0
1 HF 39′
 ไฟร์บวร์ก
20:30ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 – 0
1 HF 37′
 ไมนซ์ 05
20:30วิลลินเก้น 0 – 0
1 HF 39′
 ดุสเซลดอร์ฟ
20:30อาเค่น 0 – 1
1 HF 39′
 เลเวอร์คูเซ่น
20:30WACKER NORDHAUSEN 1 – 0
1 HF 37′
 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
20:30วิคตอเรีย เบอร์ลิน 0 – 1
1 HF 39′
 บีเลเฟลด์
20:30ดร็อคเทอร์เซ่น 0 – 0
1 HF 39′
 ชาลเก้ 04
20:30TUS DASSENDORF 0 – 1
1 HF 39′
 เดรสเดน
20:30SC VERL 2 – 0
1 HF 39′
 เอาก์สบวร์ก
23:30อูล์ม 1846 vs ไฮเดนไฮม์
23:30KSV BAUNATAL vs โบคุ่ม
23:30เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส vs โฮฟเฟ่นไฮม์
01:45SV ATLAS DELMENHORST vs เบรเมน
โปรแกรม
21:00บาร์โรว์ 0 – 0
1 HF 9′
 อีสต์ไลก์
21:00เอเอฟซี ฟิลด์ 1 – 0
1 HF 9′
 เอ็บบ์สฟลีท ยูไนเต็ด
21:00โวกิ้ง 0 – 0
1 HF 9′
 ฮาร์โรเกท ทาวน์
21:00ซัตตัน ยูไนเต็ด 0 – 0
1 HF 8′
 ชอร์เลย์
21:00โซลิฮัลล์ มอร์ 0 – 0
1 HF 9′
 อันเดอร์ช็อต ทาวน์
21:00โบแรม วู้ด 0 – 0
1 HF 9′
 เชสเตอร์ฟิลด์
23:20น็อตส์ เคาน์ตี้ vs บาร์เน็ต
โปรแกรม
21:00อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด N/A CHESHUNT FC
21:00BOWERS & PITSEA FC N/A WINGATE & FINCHLEY
21:00สต็อร์ทฟอร์ด N/A BOGNOR REGIS
21:00FOLKESTONE INVICTA N/A WORTHING
โปรแกรม
21:00YATE TOWN N/A BLACKFIELD & LANGLEY
21:00WIMBORNE TOWN N/A HARTLEY WINTNEY
21:00เวสตัน ซุปเปอร์ N/A HENDON
21:00TIVERTON N/A เฮย์ส & เยดิ้ง
21:00ดอร์เชสเตอร์ N/A BEACONSFIELD TOWN
โปรแกรม
21:00เบรนทรี 0 – 0
1 HF 9′
 วีลด์สโตน
21:00คอนคอร์เดีย 1 – 0
1 HF 9′
 SLOUGH TOWN
21:00CHIPPENHAM 1 – 0
1 HF 9′
 บิลเลอร์ริเคย์
โปรแกรม
21:00NUNEATON BOROUGH FC N/A KINGS LANGLEY
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
21:00คูพีเอส 0 – 0
1 HF 9′
 INTER TURKU
21:00ฮอนก้า 0 – 0
1 HF 8′
 เอสเจเค
21:00เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 – 0
1 HF 8′
 ลาห์ติ
โปรแกรม
21:00แบร็ดฟอร์ด พาร์ค อเวนิว 0 – 0
1 HF 9′
 คิดเดอร์มินสเตอร์
21:00เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 – 0
1 HF 9′
 เกตส์เฮด
21:00KINGS LYNN 0 – 0
1 HF 9′
 เฮริฟอร์ด
21:00กลัซเตอร์ ซิตี้ 0 – 0
1 HF 9′
 อัลทริงค์แฮม
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
22:00กาซ เมตัน vs เอฟซี อัสทรา
01:00คลูจ vs เฮอร์แมนน์สตัดท์
โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
22:00โอโมเนีย vs อนอร์โธซิส
00:00นูมันเซีย vs บูร์กอส
00:00เบซิคตัส vs พานาธิไนกอส
00:30เรอัล โอเบียโด้ vs อลาเบส
01:00เลกานเญส vs อัลบาเซเต้
01:00คิโรน่า vs อูเอสก้า
01:30การ์ตาเคน่า vs เอลเช่
02:00มายอร์ก้า vs เลบันเต้
02:00ลา กอรุนญ่า vs เบติส
02:30บาเลนเซีย vs อินเตอร์
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:30มาร์กเซย vs แร็งส์(0.75)
01:00อองเช่ร์ vs บอร์กโดซ์
01:00เบรสต์ vs ตูลูส
01:00นีซ vs อาเมียงส์
01:00มงต์เปลลิเยร์ vs แรนส์
01:00ดิฌง vs แซงต์-เอเตียน
โปรแกรม ไอซีซี 2019
23:06แอต.มาดริด vs ยูเวนตุส(เสมอ)
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
23:30โกรนิงเก้น vs ทเวนเต้
00:45อาแจ็กซ์ vs เอ็มเมน
01:45วิลเลม ทเว vs วิเทสส์ อาร์เน่ม
โปรแกรม ชิงแชมป์แห่งชาติเอเชียตะวันตก 2019
23:30จอร์แดน vs ซาอุดีอาระเบีย
02:30คูเวต vs บาห์เรน
โปรแกรม โคปปา อิตาเลีย
23:30อัสโคลี่ vs โปร แวร์เชลลี่
โปรแกรม จูบิแลร์ ลีก ฮอลแลนด์
00:45เอ็กซ์เซลเซอร์ vs ยอง อูเทร็คท์
โปรแกรม เมเจอร์ลีก
03:00ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส vs นิวอิงแลนด์ รีโวลูชั่น

 

ติดตามได้ที่ >>> UFABET