LINE ID LINE : @UFA969
UFABET UFABET
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ UFA969.COM พนันออนไลน์ อันดับหนึ่ง ให้บริการ UFABET แทงบอลออนไลน์ คาสิโนออนไลน์ มวย หวย ไม่ผ่านเอเย่น เราให้บริการด้านการเดิมพันแบบครบวงจรตลอด 24 ชม.
ติดต่อ LINE@ @UFA969
ส่งข้อมูลให้กับทีมงาน
เติมเครดิต โอนขั้นต่ำ 200 บาท
หลังจากโอนแล้วโปรดแจ้ง Call Center
รอรับ Username และ Password
เริ่มเล่นได้เลย เพียง 5 นาที
UFA969 UFA969

ผลบอล UFABET

ผลบอลประจำคืนวันที่ 24 สิงหาคม 2562

 

โปรแกรม เมเจอร์ลีก
07:00ออร์แลนโด ซิตี้ 0 – 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:00พอร์ทแลนด์ 1 – 2 ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส
โปรแกรม เจ ลีก
11:00คอนซาโดเล ซัปโปโร 1 – 1 เอฟซี โตเกียว
16:00นาโกย่า แกรมปัส vs โยโกฮาม่า มารินอส
17:00ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า vs โออิตะ ตรินิต้า
17:00คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00เวกัลตะ เซนได vs โชนัน เบลล์มาเร่
17:00จูบิโล่ อิวาตะ vs เซเรโซ โอซาก้า
โปรแกรม
15:00แพนดูรี่ vs ACS VIITORUL PANDURI TARGU
15:00SPORTUL SNAGOV vs METALOGLOBUS
15:00DACO-GETICA BUCURESTI vs CSM SCOLAR RESITA
15:00CSIKSZEREDA MIERCUREA CIUC vs DUNAREA CALARASI
15:00RIPENSIA TIMISOARA vs UTA ARAD
15:00คอนคอร์เดีย vs VOINT TURNU MAGURELE
22:00ราปิด บูคาเรสต์ vs FC POLITEHNICA TIMISOARA
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
17:00ฮอนก้า vs เอชเจเค เฮลซิงกิ
21:00คูพีเอส vs วีพีเอส
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs สุโขทัย เอฟซี
18:00ตราด เอฟซี vs พีทีที ระยอง
19:00แบงค็อก ยูไนเต็ด vs การท่าเรือ
20:00ประจวบ เอฟซี vs สมุทรปราการ ซิตี้
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00ฮันโนเวอร์ 96 vs กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00โบคุ่ม vs เวเฮ่น
18:00เรเกนสบวร์ก vs บีเลเฟลด์
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00TAMBOV vs ดินาโม มอสโก
20:30เอฟซี ยูฟ่า vs เซนิต
23:00คราสโนดาร์ vs โลโกโมทีฟ มอสโก
โปรแกรม
18:001899 HOFFENHEIM (W) vs FC KOLN (W)
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30ดาร์บี้ vs เวสต์บรอมวิช
21:00สโต๊ค vs ลีดส์
21:00คิวพีอาร์ vs วีแกน
21:00เปรสตัน vs เชฟฯ เว้นส์เดย์
21:00มิดเดิ้ลสโบรช์ vs มิลวอลล์
21:00ฮัลล์ vs บริสตอล
21:00ฮัดเดอร์สฟิลด์ vs เร้ดดิ้ง
21:00ฟูแล่ม vs น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00ชาร์ลตัน vs เบรนท์ฟอร์ด
21:00แบล็คเบิร์น vs คาร์ดิฟฟ์
21:00บาร์นสลี่ย์ vs ลูตัน
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:30นอริช vs เชลซี
21:00วัตฟอร์ด vs เวสต์แฮม
21:00เชฟฯ ยูไนเต็ด vs เลสเตอร์
21:00แมนฯ ยูไนเต็ด vs คริสตัล พาเลซ
21:00ไบรท์ตัน vs เซาแฮมป์ตัน
23:30ลิเวอร์พูล vs อาร์เซน่อล
โปรแกรม ลีกวัน
18:30ดอนคาสเตอร์ vs ลินคอล์น
21:00วีคอมบ์ vs เซาธ์เอ็นด์
21:00ทรานเมียร์ p-p บิวรี่
21:00ซันเดอร์แลนด์ vs เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00ชรูว์บิวรี่ vs เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00โรชเดล vs แบล็คพูล
21:00พอร์ทสมัธ p-p ร็อตเธอร์แฮม
21:00มิลตัน คีนส์ ดอนส์ vs ปีเตอร์โบโร่
21:00ฟลีทวู้ด ทาวน์ vs แอ็คคริงตัน
21:00โคเวนทรี vs จิลลิ่งแฮม
21:00บริสตอล โรเวอร์ส vs อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00โบลตัน vs อิปสวิช
ปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
19:30ACADEMICA CLINCENI vs เซปซี่
01:00คลูจ vs โบโตซานี่
โปรแกรม
19:30PARIS FC (W) vs DIJON (W)
19:30MONTPELLIER (W) vs REIMS (W)
19:30GUINGAMP (W) vs METZ (W)
19:30BORDEAUX (W) vs FC FLEURY 91 (W)
20:30LYON (W) vs MARSEILLE (W)
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00ทรัวส์ vs ล็องส์
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30พาเดอร์บอร์น vs ไฟร์บวร์ก
20:30ไมนซ์ 05 vs มึนเช่นกลัดบัค
20:30ดุสเซลดอร์ฟ vs เลเวอร์คูเซ่น
20:30เอาก์สบวร์ก vs ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30โฮฟเฟ่นไฮม์ vs เบรเมน
23:30ชาลเก้ 04 vs บาเยิร์น
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
21:00รอสส์ เคาน์ตี้ vs ลิฟวิงสตัน
21:00คิลมาร์น็อค vs อเบอร์ดีน
21:00ฮิเบอร์เนี่ยน vs เซนต์ จอห์นสโตน
21:00ฮามิลตัน vs มาเธอร์เวลล์
โปรแกรม ลีกทู
21:00พลีมัธ vs วอลซอลล์
21:00นิวพอร์ท เคาน์ตี้ vs ครูว์
21:00มอร์แคมบ์ vs เอ็กเซเตอร์
21:00แมนส์ฟิลด์ vs สตีฟเนจ
21:00แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์ vs สคันธอร์ป
21:00เลย์ตัน โอเรียนท์ vs ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00กริมสบี้ vs พอร์ท เวล
21:00โคลเชสเตอร์ vs นอร์ธแฮมป์ตัน
21:00เชลแน่ม vs สวินดอน
21:00คาร์ไลส์ vs ซัลฟอร์ด
21:00เคมบริดจ์ vs โอลด์แฮม
21:00แบรดฟอร์ด vs ฟอเรสต์ กรีน
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
22:00โอซาซูน่า vs เออิบาร์
00:00เรอัล มาดริด vs บายาโดลิด
02:00เซลต้า vs บาเลนเซีย
02:00เคตาเฟ่ vs แอธเลติก บิลเบา
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
22:00เอฟเค ปริบราม vs ยาโบลเนช
22:00FC FASTAV ZLIN vs คาร์วินา
00:30สลาเวีย ปราก vs โบฮีเมียนส์ 1905
โปรแกรม
22:00METALUL BUZAU vs DACIA UNIREA BRAILA
22:00GLORIA POPESTI LEORDENI vs FAUREI
22:00POSEIDON MAI LIMANU vs สโลโบเซีย
22:00MOSTISTEA ULMU vs อฟูมาติ
22:00VIITORUL IANCA vs CS TUNARI
22:00RECOLTA GHEORGHE vs CS MEDGIDIA
โปรแกรม
22:00UNIVERSITATEA DUNAREA vs TARGU SECUIESC
22:00HUSANA HUSI vs BUCOVINA RADAUTI
22:00CSM PASCANI vs โอเตลุล กาลาติ
22:00ACS FORESTA SUCEAVA vs SPORTING LIESTI
22:00เชียห์ลาอูล vs STIINTA MIROSLAVA
โปรแกรม
22:00FC ZALAU vs UNIREA DEJ
22:00ASC RECEA vs METALURGISTUL CUGIR
22:00UNU FOTBAL GLORIA vs SANATATEA CLUJ
โปรแกรม
22:00PROGRESUL PECICA vs CRISUL CHISINEU CRIS
22:00NATIONAL SEBIS vs FLACARA HOREZU
22:00GILORTUL TARGU CARBUNESTI vs ACSO FILIASI
22:00FORTUNA BECICHERECU vs โพลี่ ติมิซัวร่า
22:00ACS GHIRODA vs GLORIA CERMEI
22:00VIITORUL DAESTI vs CORVINUL HUNEDOARA
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
23:00ราซิ่ง ซานตานเดร์ vs อัลเมเรีย
23:00เรอัล โอเบียโด้ vs ลูโก้
00:00มิรานเดส vs กาดิซ
01:00อัลกอร์กอน vs เอลเช่
02:00มาลาก้า vs ลาส พัลมาส
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
23:00ปาร์ม่า vs ยูเวนตุส
01:45ฟิออเรนติน่า vs นาโปลี
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
23:30วิลเลม ทเว vs เอ็มเมน
00:45เฮราเคิ่ลส์ vs วิเทสส์ อาร์เน่ม
01:45ฮีเรนวีน vs ทเวนเต้
โปรแกรม
23:45RAYO MAJADAHONDA vs SPORTING GIJON B
00:00MARINO DE LUANCO vs ATLETICO MADRID B
01:30PONTEVEDRA vs CORUXO
โปรแกรม
00:00บียาร์เรอัล บี vs LEVANTE B
00:45AE PRAT vs เอร์กูเลส
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00เบรสต์ vs แร็งส์
01:00ดิฌง vs บอร์กโดซ์
01:00อองเช่ร์ vs เม็ตซ์
01:00อาเมียงส์ vs น็องต์ส

 

ติดตามได้ที่ >>> UFABET