LINE ID LINE : @UFA969
UFABET UFABET
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ UFA969.COM พนันออนไลน์ อันดับหนึ่ง ให้บริการ UFABET แทงบอลออนไลน์ คาสิโนออนไลน์ มวย หวย ไม่ผ่านเอเย่น เราให้บริการด้านการเดิมพันแบบครบวงจรตลอด 24 ชม.
ติดต่อ LINE@ @UFA969
ส่งข้อมูลให้กับทีมงาน
เติมเครดิต โอนขั้นต่ำ 200 บาท
หลังจากโอนแล้วโปรดแจ้ง Call Center
รอรับ Username และ Password
เริ่มเล่นได้เลย เพียง 5 นาที
UFA969 UFA969

ผลบอล UFABET

ผลบอลประจำคืนวันที่ 24 สิงหาคม 2562

 

โปรแกรม เมเจอร์ลีก
07:00 ออร์แลนโด ซิตี้  0 – 1  แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
09:00 พอร์ทแลนด์  1 – 2  ซีแอตเติ้ล ซาวเดอร์ส
โปรแกรม เจ ลีก
11:00 คอนซาโดเล ซัปโปโร  1 – 1  เอฟซี โตเกียว
16:00 นาโกย่า แกรมปัส  vs  โยโกฮาม่า มารินอส
17:00 ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า  vs  โออิตะ ตรินิต้า
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่  vs  ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00 เวกัลตะ เซนได  vs  โชนัน เบลล์มาเร่
17:00 จูบิโล่ อิวาตะ  vs  เซเรโซ โอซาก้า
โปรแกรม
15:00 แพนดูรี่  vs  ACS VIITORUL PANDURI TARGU
15:00 SPORTUL SNAGOV  vs  METALOGLOBUS
15:00 DACO-GETICA BUCURESTI  vs  CSM SCOLAR RESITA
15:00 CSIKSZEREDA MIERCUREA CIUC  vs  DUNAREA CALARASI
15:00 RIPENSIA TIMISOARA  vs  UTA ARAD
15:00 คอนคอร์เดีย  vs  VOINT TURNU MAGURELE
22:00 ราปิด บูคาเรสต์  vs  FC POLITEHNICA TIMISOARA
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
17:00 ฮอนก้า  vs  เอชเจเค เฮลซิงกิ
21:00 คูพีเอส  vs  วีพีเอส
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด  vs  สุโขทัย เอฟซี
18:00 ตราด เอฟซี  vs  พีทีที ระยอง
19:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด  vs  การท่าเรือ
20:00 ประจวบ เอฟซี  vs  สมุทรปราการ ซิตี้
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00 ฮันโนเวอร์ 96  vs  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
18:00 โบคุ่ม  vs  เวเฮ่น
18:00 เรเกนสบวร์ก  vs  บีเลเฟลด์
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00 TAMBOV  vs  ดินาโม มอสโก
20:30 เอฟซี ยูฟ่า  vs  เซนิต
23:00 คราสโนดาร์  vs  โลโกโมทีฟ มอสโก
โปรแกรม
18:00 1899 HOFFENHEIM (W)  vs  FC KOLN (W)
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30 ดาร์บี้  vs  เวสต์บรอมวิช
21:00 สโต๊ค  vs  ลีดส์
21:00 คิวพีอาร์  vs  วีแกน
21:00 เปรสตัน  vs  เชฟฯ เว้นส์เดย์
21:00 มิดเดิ้ลสโบรช์  vs  มิลวอลล์
21:00 ฮัลล์  vs  บริสตอล
21:00 ฮัดเดอร์สฟิลด์  vs  เร้ดดิ้ง
21:00 ฟูแล่ม  vs  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
21:00 ชาร์ลตัน  vs  เบรนท์ฟอร์ด
21:00 แบล็คเบิร์น  vs  คาร์ดิฟฟ์
21:00 บาร์นสลี่ย์  vs  ลูตัน
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:30 นอริช  vs  เชลซี
21:00 วัตฟอร์ด  vs  เวสต์แฮม
21:00 เชฟฯ ยูไนเต็ด  vs  เลสเตอร์
21:00 แมนฯ ยูไนเต็ด  vs  คริสตัล พาเลซ
21:00 ไบรท์ตัน  vs  เซาแฮมป์ตัน
23:30 ลิเวอร์พูล  vs  อาร์เซน่อล
โปรแกรม ลีกวัน
18:30 ดอนคาสเตอร์  vs  ลินคอล์น
21:00 วีคอมบ์  vs  เซาธ์เอ็นด์
21:00 ทรานเมียร์  p-p  บิวรี่
21:00 ซันเดอร์แลนด์  vs  เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00 ชรูว์บิวรี่  vs  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 โรชเดล  vs  แบล็คพูล
21:00 พอร์ทสมัธ  p-p  ร็อตเธอร์แฮม
21:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์  vs  ปีเตอร์โบโร่
21:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์  vs  แอ็คคริงตัน
21:00 โคเวนทรี  vs  จิลลิ่งแฮม
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส  vs  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 โบลตัน  vs  อิปสวิช
ปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
19:30 ACADEMICA CLINCENI  vs  เซปซี่
01:00 คลูจ  vs  โบโตซานี่
โปรแกรม
19:30 PARIS FC (W)  vs  DIJON (W)
19:30 MONTPELLIER (W)  vs  REIMS (W)
19:30 GUINGAMP (W)  vs  METZ (W)
19:30 BORDEAUX (W)  vs  FC FLEURY 91 (W)
20:30 LYON (W)  vs  MARSEILLE (W)
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00 ทรัวส์  vs  ล็องส์
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30 พาเดอร์บอร์น  vs  ไฟร์บวร์ก
20:30 ไมนซ์ 05  vs  มึนเช่นกลัดบัค
20:30 ดุสเซลดอร์ฟ  vs  เลเวอร์คูเซ่น
20:30 เอาก์สบวร์ก  vs  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30 โฮฟเฟ่นไฮม์  vs  เบรเมน
23:30 ชาลเก้ 04  vs  บาเยิร์น
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้  vs  ลิฟวิงสตัน
21:00 คิลมาร์น็อค  vs  อเบอร์ดีน
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน  vs  เซนต์ จอห์นสโตน
21:00 ฮามิลตัน  vs  มาเธอร์เวลล์
โปรแกรม ลีกทู
21:00 พลีมัธ  vs  วอลซอลล์
21:00 นิวพอร์ท เคาน์ตี้  vs  ครูว์
21:00 มอร์แคมบ์  vs  เอ็กเซเตอร์
21:00 แมนส์ฟิลด์  vs  สตีฟเนจ
21:00 แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์  vs  สคันธอร์ป
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์  vs  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00 กริมสบี้  vs  พอร์ท เวล
21:00 โคลเชสเตอร์  vs  นอร์ธแฮมป์ตัน
21:00 เชลแน่ม  vs  สวินดอน
21:00 คาร์ไลส์  vs  ซัลฟอร์ด
21:00 เคมบริดจ์  vs  โอลด์แฮม
21:00 แบรดฟอร์ด  vs  ฟอเรสต์ กรีน
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
22:00 โอซาซูน่า  vs  เออิบาร์
00:00 เรอัล มาดริด  vs  บายาโดลิด
02:00 เซลต้า  vs  บาเลนเซีย
02:00 เคตาเฟ่  vs  แอธเลติก บิลเบา
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
22:00 เอฟเค ปริบราม  vs  ยาโบลเนช
22:00 FC FASTAV ZLIN  vs  คาร์วินา
00:30 สลาเวีย ปราก  vs  โบฮีเมียนส์ 1905
โปรแกรม
22:00 METALUL BUZAU  vs  DACIA UNIREA BRAILA
22:00 GLORIA POPESTI LEORDENI  vs  FAUREI
22:00 POSEIDON MAI LIMANU  vs  สโลโบเซีย
22:00 MOSTISTEA ULMU  vs  อฟูมาติ
22:00 VIITORUL IANCA  vs  CS TUNARI
22:00 RECOLTA GHEORGHE  vs  CS MEDGIDIA
โปรแกรม
22:00 UNIVERSITATEA DUNAREA  vs  TARGU SECUIESC
22:00 HUSANA HUSI  vs  BUCOVINA RADAUTI
22:00 CSM PASCANI  vs  โอเตลุล กาลาติ
22:00 ACS FORESTA SUCEAVA  vs  SPORTING LIESTI
22:00 เชียห์ลาอูล  vs  STIINTA MIROSLAVA
โปรแกรม
22:00 FC ZALAU  vs  UNIREA DEJ
22:00 ASC RECEA  vs  METALURGISTUL CUGIR
22:00 UNU FOTBAL GLORIA  vs  SANATATEA CLUJ
โปรแกรม
22:00 PROGRESUL PECICA  vs  CRISUL CHISINEU CRIS
22:00 NATIONAL SEBIS  vs  FLACARA HOREZU
22:00 GILORTUL TARGU CARBUNESTI  vs  ACSO FILIASI
22:00 FORTUNA BECICHERECU  vs  โพลี่ ติมิซัวร่า
22:00 ACS GHIRODA  vs  GLORIA CERMEI
22:00 VIITORUL DAESTI  vs  CORVINUL HUNEDOARA
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
23:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์  vs  อัลเมเรีย
23:00 เรอัล โอเบียโด้  vs  ลูโก้
00:00 มิรานเดส  vs  กาดิซ
01:00 อัลกอร์กอน  vs  เอลเช่
02:00 มาลาก้า  vs  ลาส พัลมาส
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
23:00 ปาร์ม่า  vs  ยูเวนตุส
01:45 ฟิออเรนติน่า  vs  นาโปลี
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
23:30 วิลเลม ทเว  vs  เอ็มเมน
00:45 เฮราเคิ่ลส์  vs  วิเทสส์ อาร์เน่ม
01:45 ฮีเรนวีน  vs  ทเวนเต้
โปรแกรม
23:45 RAYO MAJADAHONDA  vs  SPORTING GIJON B
00:00 MARINO DE LUANCO  vs  ATLETICO MADRID B
01:30 PONTEVEDRA  vs  CORUXO
โปรแกรม
00:00 บียาร์เรอัล บี  vs  LEVANTE B
00:45 AE PRAT  vs  เอร์กูเลส
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01:00 เบรสต์  vs  แร็งส์
01:00 ดิฌง  vs  บอร์กโดซ์
01:00 อองเช่ร์  vs  เม็ตซ์
01:00 อาเมียงส์  vs  น็องต์ส

 

ติดตามได้ที่ >>> UFABET

5
5.0 rating
5 out of 5 stars (based on 168 reviews)
Excellent100%
Very good0%
Average0%
Poor0%
Terrible0%