LINE ID LINE : @UFA969
UFABET UFABET
ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ UFA969.COM พนันออนไลน์ อันดับหนึ่ง ให้บริการ UFABET แทงบอลออนไลน์ คาสิโนออนไลน์ มวย หวย ไม่ผ่านเอเย่น เราให้บริการด้านการเดิมพันแบบครบวงจรตลอด 24 ชม.
ติดต่อ LINE@ @UFA969
ส่งข้อมูลให้กับทีมงาน
เติมเครดิต โอนขั้นต่ำ 200 บาท
หลังจากโอนแล้วโปรดแจ้ง Call Center
รอรับ Username และ Password
เริ่มเล่นได้เลย เพียง 5 นาที
UFA969 UFA969

ผลบอล UFABET

ผลบอลประจำคืนวันที่ 21 กันยายน 2562

 

โปรแกรม ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
11:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่  2 – 0  เพิร์ธ กลอรี่
12:00 นิวคาสเซิ่ล เจ็ทส์  0 – 0  ซิดนีย์ เอฟซี
โปรแกรม ไวเคาส์ ลีก้า ฟินแลนด์
17:00 ฮอนก้า  vs  เอชเจเค เฮลซิงกิ
19:00 KPV  vs  โรพีเอส
22:00 เฮลซิงกิ  vs  เอสเจเค
โปรแกรม โตโยต้า ไทยลีก
17:45 ชลบุรี  vs  พีทีที ระยอง
18:00 สุโขทัย เอฟซี  vs  เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00 สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
20:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด  vs  เชียงราย ยูไนเต็ด
โปรแกรม ลีกา 2 เยอรมนี
18:00 เวเฮ่น  vs  บีเลเฟลด์
18:00 ซานด์เฮาเซ่น  vs  โบคุ่ม
18:00 เนิร์นแบร์ก  vs  คาร์ลสรูห์
18:00 สตุ๊ตการ์ท  vs  กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
18:00 กรอซนี่  vs  คริลย่า โซเวตอฟ
23:00 TAMBOV  vs  เอฟเค รอสตอฟ
23:00 เซนิต  vs  รูบิ้น
โปรแกรม
18:00 TURBINE POTSDAM (W)  vs  โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
โปรแกรม ลา ลีกา สเปน
18:00 บียาร์เรอัล  vs  บายาโดลิด
21:00 เลบันเต้  vs  เออิบาร์
23:30 แอต.มาดริด  vs  เซลต้า
02:00 กรานาด้า  vs  บาร์เซโลน่า
โปรแกรม พรีเมียร์ลีก
18:30 เลสเตอร์  vs  สเปอร์ส
21:00 แมนฯ ซิตี้  vs  วัตฟอร์ด
21:00 เอฟเวอร์ตัน  vs  เชฟฯ ยูไนเต็ด
21:00 เบิร์นลี่ย์  vs  นอริช
23:30 นิวคาสเซิ่ล  vs  ไบรท์ตัน
โปรแกรม แชมเปี้ยนชิพ
18:30 ลีดส์  vs  ดาร์บี้
21:00 ลูตัน  vs  ฮัลล์
21:00 มิลวอลล์  vs  คิวพีอาร์
21:00 คาร์ดิฟฟ์  vs  มิดเดิ้ลสโบรช์
21:00 บริสตอล  vs  สวอนซี
21:00 เบรนท์ฟอร์ด  vs  สโต๊ค
21:00 เบอร์มิงแฮม  vs  เปรสตัน
21:00 วีแกน  vs  ชาร์ลตัน
21:00 เชฟฯ เว้นส์เดย์  vs  ฟูแล่ม
21:00 เร้ดดิ้ง  vs  แบล็คเบิร์น
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์  vs  บาร์นสลี่ย์
โปรแกรม ลีกา 1 โรมาเนีย
19:00 โวลันทารี่  vs  ACADEMICA CLINCENI
21:30 เซปซี่  vs  เฮอร์แมนน์สตัดท์
00:30 เอฟซี อัสทรา  vs  ดินาโม บูคาเรสต์
โปรแกรม
20:00 AGSM VERONA (W)  vs  CF FLORENTIA (W)
20:00 AC MILAN (W)  vs  OROBICA (W)
20:00 TAVAGNACCO (W)  vs  PINK BARI (W)
20:00 SASSUOLO (W)  vs  JUVENTUS (W)
20:00 FIORENTINA (W)  vs  AS ROMA (W)
20:00 EMPOLI (W)  vs  INTER (W)
โปรแกรม เซเรีย บี อิตาลี
20:00 สเปเซีย  vs  เปรูจา
20:00 เปสคาร่า  vs  เอ็นเตลล่า
20:00 ลิวอร์โน่  vs  ปอร์เดโนเน่
20:00 ยูเว่ สตาเบีย  vs  อัสโคลี่
20:00 เอ็มโปลี  vs  ชิตตาเดลล่า
20:00 เครโมเนเซ่  vs  โครโตเน่
20:00 เบเนเวนโต้  vs  โคเซนซ่า
23:00 คิเอโว่  vs  ปิซ่า
โปรแกรม ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
20:00 ก็อง  vs  ล็องส์
โปรแกรม เซเรีย อา อิตาลี
20:00 อูดิเนเซ่  vs  เบรสชา
23:00 ยูเวนตุส  vs  เวโรน่า
01:45 มิลาน  vs  อินเตอร์
โปรแกรม บุนเดสลีกา
20:30 ไฟร์บวร์ก  vs  เอาก์สบวร์ก
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน  vs  พาเดอร์บอร์น
20:30 บาเยิร์น  vs  โคโลญจน์
20:30 เลเวอร์คูเซ่น  vs  ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:30 เบรเมน  vs  ไลป์ซิก
โปรแกรม สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
21:00 ลิฟวิงสตัน  vs  อเบอร์ดีน
21:00 มาเธอร์เวลล์  vs  รอสส์ เคาน์ตี้
21:00 เซนต์ เมียร์เรน  vs  ฮามิลตัน
โปรแกรม ลีกทู
21:00 วอลซอลล์  vs  สคันธอร์ป
21:00 พอร์ท เวล  vs  แมนส์ฟิลด์
21:00 พลีมัธ  vs  เชลแน่ม
21:00 โอลด์แฮม  vs  มอร์แคมบ์
21:00 นอร์ธแฮมป์ตัน  vs  ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00 นิวพอร์ท เคาน์ตี้  vs  เอ็กเซเตอร์
21:00 กริมสบี้  vs  แม็คเคิ่ลส์ฟิลด์
21:00 ฟอเรสต์ กรีน  vs  สตีฟเนจ
21:00 ครูว์  vs  ซัลฟอร์ด
21:00 โคลเชสเตอร์  vs  เลย์ตัน โอเรียนท์
21:00 เคมบริดจ์  vs  สวินดอน
21:00 แบรดฟอร์ด  vs  คาร์ไลส์
โปรแกรม ลีกวัน
21:00 จิลลิ่งแฮม  vs  อิปสวิช
21:00 ฟลีทวู้ด ทาวน์  vs  โรชเดล
21:00 ดอนคาสเตอร์  vs  ปีเตอร์โบโร่
21:00 วีคอมบ์  vs  พอร์ทสมัธ
21:00 โบลตัน  vs  ซันเดอร์แลนด์
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน  vs  บริสตอล โรเวอร์ส
21:00 แอ็คคริงตัน  vs  แบล็คพูล
21:00 ทรานเมียร์  vs  เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00 ร็อตเธอร์แฮม  vs  ชรูว์บิวรี่
21:00 มิลตัน คีนส์ ดอนส์  vs  เซาธ์เอ็นด์
21:00 ลินคอล์น  vs  อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
โปรแกรม เซกุนด้า ลีกา สเปน
21:00 กาดิซ  vs  ลา กอรุนญ่า
23:00 ซาราโกซ่า  vs  ลูโก้
01:00 ราโย่ บาเยกาโน่  vs  อัลเมเรีย
01:30 อัลบาเซเต้  vs  มาลาก้า
โปรแกรม กัมบรินุส ลีกา สาธารณรัฐเช็ก
21:30 สโลวัคโก้  vs  เทปลิเซ่
21:30 โอปาว่า  vs  สโลวาน ลิเบอเรช
21:30 เอฟเค ปริบราม  vs  คาร์วินา
00:00 DYNAMO CESKE BUDEJOVICE  vs  วิคตอเรีย พัลเซ่น
โปรแกรม ลีกเอิง ฝรั่งเศส
22:30 มาร์กเซย  vs  มงต์เปลลิเยร์
01:00 แร็งส์  vs  โมนาโก
01:00 นีมส์  vs  ตูลูส
01:00 นีซ  vs  ดิฌง
01:00 เม็ตซ์  vs  อาเมียงส์
01:00 บอร์กโดซ์  vs  เบรสต์
โปรแกรม เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
23:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  vs  วาลไวจ์ค
00:45 วิลเลม ทเว  vs  วีวีวี เฟนโล่
00:45 โกรนิงเก้น  vs  ซโวลล์
01:45 วิเทสส์ อาร์เน่ม  vs  FORTUNA SITTARD
โปรแกรม เมเจอร์ลีก
02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด  vs  ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์
04:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์  vs  โคลัมบัส ครูว์

 

ติดตามได้ที่ >>> UFABET

5
5.0 rating
5 out of 5 stars (based on 168 reviews)
Excellent100%
Very good0%
Average0%
Poor0%
Terrible0%